Sama da Waƙoƙin Taya don Skid Steer
Cikakken Bayani
Yanayi: | 100% sabo |
Masana'antu masu dacewa: | Loader na tuƙi |
Bidiyo mai fita-Duba: | An bayar |
Sunan Alama: | YIKANG |
Wurin Asalin | Jiangsu, China |
Garanti: | Shekara 1 ko Awa 1000 |
Takaddun shaida | ISO9001: 2019 |
Launi | Baki ko Fari |
Nau'in Kayan Aiki | OEM/ODM Custom Service |
Kayan abu | Rubber & Karfe |
MOQ | 1 |
Farashin: | Tattaunawa |
Karin bayani
1. Halayen waƙar roba:
1). Tare da ƙarancin lalacewar ƙasa
2). Karancin amo
3). Babban gudun gudu
4). Ƙananan girgiza;
5). Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan lamba takamaiman matsa lamba
6). Babban ƙarfin motsa jiki
7). Hasken nauyi
8). Anti-vibration
2. Nau'in al'ada ko nau'in musanya
3. Aikace-aikace: Mini-excavator, bulldozer, dumper, crawler loader, crawler crane, mai ɗaukar kaya, kayan aikin noma, paver da sauran na'ura na musamman.
4. Za'a iya daidaita tsayin don biyan bukatun ku. Kuna iya amfani da wannan ƙirar akan robot, chassis na waƙar roba.
Duk wata matsala don Allah a tuntube ni.
5. Tazarar da ke tsakanin ƙwanƙolin ƙarfe kaɗan ne sosai wanda zai iya tallafawa abin nadi gaba ɗaya yayin tuki, yana rage girgiza tsakanin injin da waƙar roba.
Ma'aunin Fasaha
390x152.4 | 340x152.4 |
390x152.4x27 (12x6x27) | 340x152.4x26 (10x26) |
390x152.4x29 (12x6x29) | 340x152.4x27 (10x27) |
390x152.4x30 (12x6x30) | 340x152.4x28 (10x28) |
390x152.4x31 (12x6x31) | 340x152.4x29 (10x29) |
390x152.4x32 (12x6x32) | 340x152.4x30 (10x30) |
390x152.4x33 (12x6x33) | 340x152.4x31 (10x31) |
340x152.4x32 (10x32) |
Yanayin aikace-aikace
Application: Mini-excavator, bulldozer, dumper, crawler loader, crawler crane, carrier abin hawa, noma inji, paver da sauran musamman inji.
Marufi & Bayarwa
YIKANG roba waƙa shiryawa: Bare kunshin ko Standard katako pallet.
Port : Shanghai ko Abokin ciniki bukatun.
Yanayin sufuri: jigilar teku, jigilar jiragen sama, jigilar ƙasa.
Idan kun gama biyan kuɗi a yau, odar ku za ta aika a cikin ranar bayarwa.
Yawan (saitin) | 1 - 1 | 2 - 100 | >100 |
Est. Lokaci (kwanaki) | 20 | 30 | Don a yi shawarwari |