babban_banner

Bibiyar abin nadi don crawler excavator hako na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

Takaitaccen Bayani:

An raba sassan ƙasa da ƙasa zuwa: abin nadi, abin nadi na sama, mara aiki, sprocket, roba da waƙar karfe.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Ƙarƙashin waƙa na ƙasa ya ƙunshi sassa da yawa, ciki har da jikin dabaran, tayal shaft, taron hatimi mai iyo, murfin ciki da na waje da sauran sassa.

Track roller yana ƙarƙashin kasan firam ɗin excavator, ton 20 a ƙarƙashin karusai yawanci sanye take da bakwai a gefe ɗaya, biyu daga cikinsu za su kasance suna da farantin sarkar waƙa.

Babban abin nadi yana samuwa a cikin matsayi na dandamali a sama da ƙananan kaya, aikinsa shine kula da motsi na layi na sarkar.
Idler yana gaban ƙaramin abin hawa, wanda ya ƙunshi mara amfani da maɓuɓɓugar tashin hankali da ke hawa a ciki na ƙasa.
sprocket yana a bayan kasan hawan. Ya ƙunshi motar tafiya, rage kayan aiki da zoben kayan tafiya.

Ma'aunin Samfura

Yanayi: 100% sabo
Masana'antu masu dacewa: Crawler excavator
Bidiyo mai fita-Duba: An bayar
Dabarun jiki kayan 40Mn2 zagaye karfe
Taurin saman 50-60HRC
Garanti: Shekara 1 ko Awa 1000
Takaddun shaida ISO9001: 2019
Launi Baki
Nau'in Kayan Aiki OEM/ODM Custom Service
Kayan abu Karfe
MOQ 1
Farashin: Tattaunawa

Menene aikin abin nadi

Nadi na waƙa yana canza nauyin ƙungiyar injin zuwa ƙasa kuma ya mirgine kan waƙoƙin. Don hana karkatar da titin, abin nadi ya kamata kuma ya iya hana motsin waƙa ta gefe. Nadi na waƙa yakan yi aiki a cikin laka da yashi, kuma yana ɗaukar tasiri mai ƙarfi. Yanayin aiki yana da kyau sosai, kuma rim yana da sauƙin sawa. Abubuwan buƙatun abin nadi na waƙa sune: baki mai jure lalacewa, hatimin abin dogaro mai ƙarfi, ƙarancin juriya, da sauransu.

Samfurin Injin Samfura

EX30 EX40 EX55 EX60 Saukewa: EX60-1
EX100 Saukewa: EX100-5 EX100-M EX120 EX135
Saukewa: EX200-5 Saukewa: EX200-8KW EX210 EX215 Saukewa: EX220-1/3
Saukewa: EX300-5 EX400 Farashin EX450 ZX55 ZX70
ZX330-3 ZX350 ZAX55 ZAX60-7 ZAX200
PC20 PC30 PC40 PC40 biyu PC50
PC100 PC100-2 PC100-2 PC100-3 PC100-5/6
PC200 PC200-8 PC240 PC300-3 PC300-5
PC400 PC400-3 PC400-5 PC400-6 PC400-7
E70B E120B E200B E225 E240
E320 E320KW E322 E324 E325
E450 CAT215 Saukewa: CAT215BLC Saukewa: CAT215DLC CAT225
SK07C SK03N2 Farashin SK0035 SK045 Farashin SK07N2
SK70 SK100 SK120 Saukewa: SK120LC Saukewa: SK130-8
Saukewa: SK200-6 Saukewa: SK200-8 SK210 SK210-8KW SK220
Saukewa: SK260-8 SK270/8 SK300 Saukewa: SK300-3 SK310
SH60 SH65 Saukewa: SH75A3 SH120 SH120/260 guda
SH200KW SH220 guda SH220 biyu SH280 SH300 guda
DH55 DH80 kujera HD307 HD250 HD450
R55 R60-5 R60-5 R60-7 R60-7
R210-7 R225-7 R225KW R230 R265
DH55 DH80 DH150 DH220 Saukewa: DH220-7
Farashin EC55 Saukewa: EC140 Saukewa: EC140 Saukewa: EC210 Saukewa: EC210B
D20 D30 D31 D50 D60
D3C D4D D4H DP6 D5
YC35 YC35 kujera YC60 YC65 YC85

 

Saukewa: EX60-2 Saukewa: EX60-3 Saukewa: EX60-5 Saukewa: EX60-7 EX70
EX150 Saukewa: EX200-1 Saukewa: EX200-2 Saukewa: EX200-3 Saukewa: EX200-3KW
Saukewa: EX220-3 Saukewa: EX220-2 Saukewa: EX220-5 Saukewa: EX300-1 Saukewa: EX300-2
ZX200 ZX230 ZX240 ZX270 ZX330-1
ZAX230KW ZAX240 ZAX240KW ZAX330 Saukewa: EX300-3
PC60-5 PC60-6 PC60-7 PC75 PC78UU
PC100-5 PC220 PC200-7 PC200-5KW PC200-7KW
PC300-6 PC300-7 PC360 PC360-7 PC377
         
E300B E305.5 E307 E311/E312 E312
E330 E330B E330C E330L E345
Saukewa: CAT225BLC Saukewa: CAT225DLC CAT235 Saukewa: CAT320 Saukewa: CAT325
SK50 SK55 SK60 Saukewa: SK60-5 Saukewa: SK60-8
SK140 SK200 SK200KW Saukewa: SK200-3 Saukewa: SK200-5
SK230 SK230KW SK250 SK250/8KW Saukewa: SK250-8
SK320 SK330 SK350 SK450 K907
SH120/260 biyu Saukewa: SH120A3 SH200 guda SH200 SH200 biyu
SH300 biyu SH350 Saukewa: SH350POB LS2800 guda LS2800 biyu
HD770 HD700 HD800 HD820 HD1250
R80 R130 R130-7 R200 R210-3
R275 R290 R305 R320 R450
DH220KW Saukewa: DH220-5 DH258 DH280 DH300
Saukewa: EC240 Saukewa: EC290 Saukewa: EC290 Saukewa: EC290B Saukewa: EC360
D61 D65 D80 D85 D155
DP7 D5H D6D D6H DP8
YC135        

Marufi & Bayarwa

YIKANG track rollers packing: Standard pallet na katako ko akwati na katako
Port : Shanghai ko Abokin ciniki bukatun.
Yanayin sufuri: jigilar teku, jigilar jiragen sama, jigilar ƙasa.
Idan kun gama biyan kuɗi a yau, odar ku za ta aika a cikin ranar bayarwa.

Yawan (saitin) 1 - 1 2 - 100 >100
Est. Lokaci (kwanaki) 20 30 Don a yi shawarwari

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana